1. Bawul ɗin Sensor Gas na Duniya Gabaɗaya don Gabatar da Gas
Propane tiyo tare da ma'auni shine takardar shaidar CSA don tabbatar da matsananciyar iska da kwanciyar hankali. Propane Tank Gauge yana taimaka muku karantawa da saka idanu akan matakan iskar gas a sarari da sauƙi, da gano ɗigo masu haɗari.
2.Parameter Parameter (Specification) na Universal Gas Sensor Magnet Valve for Gas Heater
Bayanan fasaha
Ana buɗe halin yanzu â m m70mA-180mA kuma yana iya bisa buƙatun abokan ciniki
Rufe halin yanzu ≥ 15mA-60mA kuma yana iya bisa ga buƙatar abokan ciniki
Ciwon ciki (20 ° C) 20mÎ © ± 10%
Ruwan zafi 2.6N± 10%
Yanayin yanayi -10 ° C - 80 ° C
3.Kwarewar Samfura
Kamfanin da ISO9001: 2008, CE, CSA takardar shaida
Duk kayan tare da ROHS da Matsayin Kai
4.Product Feature Kuma Application
An yi amfani da shi don gasasshen gas na weber Q, murhu na sansanin Coleman, Buddy hita, mai ɗaukar hoto, gasa mai ɗaukar nauyi, gasasshen tebur da ƙarin na'urori masu ɗaukar nauyi 1lb. Ya dace da zango, wutsiya, buƙatun dumama ko samun wurin dafa abinci a waje.
Babban Sensor Gas na Magnet Valve don Tufafin Gas
Filin magnetic na solenoid tare da motsa bututun kai tsaye kuma yana rufe mashigin ruwa don kowane ruwa ko kwararar iskar gas. Kawai yana buɗewa yayin da kuzari.
5. TAMBAYA
Q2. Me game da lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don yawan oda fiye da