1.Magnet Unit Magnet Valve don Gabatarwar Na'urar Tsaro ta Flameout
Tare da aikin kulle kai, za'a iya haɗa saitin mai juyawa zuwa gwangwanin mai daban. Adaftar za ta kashe ta atomatik idan ba a haɗa murhu ba, babu ɗigowa da aminci don amfani da ku
2.Parameter Parameter (Musammantawa) na Magnet Unit Magnet Valve don Na'urar Tsaro ta Flameout
Bayanan fasaha
Buɗewa na yanzu ≤70mA-180mA kuma na iya bisa ga buƙatar abokan ciniki
Rufe halin yanzu ≥ 15mA-60mA kuma yana iya bisa ga buƙatar abokan ciniki
Juriya na ciki(20°C) 20mΩ±10%
Ruwan zafi 2.6N± 10%
Yanayin yanayi -10 ° C - 80 ° C
3.Kwarewar Samfura na Magnet Unit Magnet Valve don Na'urar Tsaro ta Flameout
Kamfanin da ISO9001: 2008, CE, CSA takardar shaida
Duk kayan tare da ROHS da Reach standard
4.Product Feature Kuma Application
Gas Saver Plus yana taimakawa wajen canza sauran nau'in gas ɗin da aka yi amfani da su daga kwandon gas ɗin da aka yi amfani da su.
Wurin Magnet Magnet Valve don Na'urar Tsaro ta Flameout
· Brass don juriya na lalata, ductility a babban yanayin zafi, da ƙarancin ƙarfin maganadisu.
· Matsakaicin rufewar bawul na digiri 180, riƙon zai iya rufe bawul ɗin ta hanyar jujjuya shi zuwa kowane ɓangaren jikin bawul ɗin.
5. Hidima
1. Za mu iya samar da kayan maye gurbin kyauta idan an lalata sassan a bayarwa.
2. Mun yarda da abubuwan da aka keɓance ɗaya ko biyu samfurori don yin gwaji.
3. Muna ba da duk abubuwan da ke da alaƙa da iskar gas don ramin wuta idan kuna buƙata.
4. Muna ba da ƙaramin oda don tallafa muku gwada gwajin kasuwa.
5. Muna ba da bayarwa akan lokaci da duk rahoton da ake buƙata, takaddun shaida.
6. Muna da 'yanci don amsa tambayar ku a kowane lokaci.
5. FAQ
Tambaya: Zan iya dubawa kafin bayarwa?
A: Tabbas, maraba don dubawa kafin bayarwa. Kuma idan ba za ku iya bincika da kanku ba, masana'antarmu tana da ƙungiyar kwararrun masu ba da sabis don bincika samfuran kafin jigilar kaya don tabbatar da inganci.