1.Gas Solenoid Valve don Gas Tanderun Gabatarwa
Da fatan za a kula da Jagoran Gudun Gas da Madaidaicin Haɗin Lokacin Shigarwa. Kula da Kura.
Bawul ɗin Solenoid na Air Yana da Solenoid Valve Mai Sarrafa Guda ɗaya Yana da Tsarin Matukin Ciki, Tsarin Rumbun Zamiya, Kyakkyawan Rufewa da Amsa.
Kowane Zare Ana sarrafa shi da kyau, Babu Burrs, Santsi da Sauƙi don Shigarwa.
2.Parameter Product (Musammantawa) na Gas Solenoid Valve for Gas Gas
Bayanan fasaha
Ana buɗe halin yanzu â m m70mA-180mA kuma yana iya bisa buƙatun abokan ciniki
Rufe halin yanzu â ‰ m 15mA-60mA kuma yana iya bisa buƙatun abokan ciniki
Juriya na ciki(20°C) 20mΩ±10%
Ruwan zafi 2.6N± 10%
Zazzabi na yanayi -10 ° C - 80 ° C
3.Product Qualification na Gas Solenoid Valve don Gas Tanda
Kamfanin da ISO9001: 2008, CE, CSA takardar shaida
Duk kayan tare da ROHS da Matsayin Kai
4.Product Feature Kuma Application
Wannan adaftar gas ɗin ma'aunin gas ɗin propane adaftan shine mafi kyawun mafita ga tankin propane da kayan aikin propane. Mai girma don amfani da gasa gas, mai hura wuta, mai shan sigari, murhun sansanin, fitilun wuta, teburin tebur, teburin ramin wuta, soyayyar turkey da ƙarin kayan aikin propane.
Gas Solenoid Valve don Tanderun Gas
Karamin Girman, Mai Sauƙi don Haɗawa da Watsewa.
Jikin Bawul ɗin an yi shi da Bakin Karfe kuma yana da Matsakaicin Matsa lamba, Hatimin Kyau, Amintacce kuma Amintaccen Amfani.
Ramin Ciki Ana Maƙera Ta Wani Tsari Na Musamman, Tare da Ƙarƙashin Juriya, Ƙarƙashin Farawar iska da Rayuwar Sabis.
5.FAQ
Yaya game da ingancin samfuran?
A: Muna samar da kowane samfurin tare da kayan aiki masu kyau, kuma muna gwadawa a hankali don tabbatar da ingancin tebur kafin kaya. Don haka don Allah kar ku damu da shi, kamar yadda muke son haɗin gwiwar kasuwanci na dogon lokaci tare da abokan ciniki.